திறன் வகுப்பறை திறப்பு விழா

வயாவிளான் மத்திய கல்லூரி வரும் ஆண்டில் பவளவிழா காண இருக்கும் நிலையில் பல்வேறு நலத் திட்டங்கள் கல்லூரி சமூகத்தினரால் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகிறது. அதன் ஓர் அம்சமாக மூன்று திறன் வகுப்பறைகள் அமைக்கப்பட்டு மாணவர் செயற்பாட்டிற்கு திறந்து வைக்கும் நிகழ்வு 14-08-2020 அன்று (வெள்ளிக்கிழமை) காலை 9.00 மணியளவில் இடம்பெற்றது. நிகழ்வில் பிரதம விருந்தினராக கௌரவ திரு. ப.சுந்தரசிவம் அவர்கள்(வலயக் கல்விப் பணிப்பாளர், வலிகாம வலயம் ) கலந்து சிறப்பித்தார். சிறப்பு விருந்தினராக தெல்லிப்பளைக் கோட்டக் கல்விப் பணிப்பாளர் கௌரவ நொபேட் உதயகுமார் அவர்கள் கலந்து சிறப்பித்தார்கள்.

நிகழ்வுக்கு கல்லூரி முதல்வர் அவர்கள் தலைமைதாங்கினார். அவர் உரையாற்றுகையில், நவீன திறன் வகுப்பறைகளை வயாவிளான் மத்திய கல்லூரிக்கு அன்பளிப்புச் செய்த பழைய மாணவர்களைப் பாராட்டியதுடன் காலத்திற்கேற்ப சிறந்த தொழிநுட்ப வசதிகளுடன் இந்த வகுப்பறை விளங்குவதாகவும் அது மாணவர்களுக்கு வினைத்திறனுடன் கற்பிக்க ஆசிரியர்களுக்கு தனது வாழ்த்துக்ளையும் தெரிவித்தார்.

பிரதம விருந்தினர் அவர்கள். பழைய மாணவர்களை பாராட்டியதுடன், ஒரு கல்லூரிக்கு அதிபர் அவர்களே கடவுள் போன்றவர், எனவே அவரது வழிகாட்டலில் பல்வேறு செயற்பாடுகளுக்கு அனைவரும் ஒத்துழைத்து மாணவர் கல்விச் செயற்பாடுகளை நல்ல முறையில் முன்னெடுக்க வேண்டும் எனத் தெரிவித்தார்.

மேலும் அவர் தெரிவிக்கையில் இயற்கையோடு ஊடாடி சமூக மயமாக்கல் இல்லாமையால் நடத்தைப் பிறழ்வுக்கு இட்டுச் செல்லப்படுகின்ற இளைஞர்கள் பல்வேறு நெருக்கடிகளுக்கு உட்பட்டு வருகிறார்கள். பாடசாலைப் பற்று, அகக் காட்சியின் அக உணர்வு, இயற்கையோடு இணைந்த வாழ்வு பற்றிய இரசனைக் கோலங்களற்ற வாழ்வு இளைஞர் சமுதாயத்தை பின்னடைவிற்கு இட்டுச் செல்கின்றது. இவற்றை முழுமையாகப் பயன்படுத்தினால் அதி உச்ச பெறுபேறுகளை பெற்றுக்கொள்ள முடியும் என்றார்.

கோட்டக் கல்வி அலுவலர் இப்பாடசாலையில் நிறுவப்படும் திறன் வகுப்பறை சிறந்த முறையில் பயனுற தன் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தார்.
நிகழ்வில் அடுத்து நளின் நிறுவனத்தினரால் திறன் வகுப்பறைப் பயன்பாடு பற்றி விருந்தினர்களுக்கும் ஆசிரியர்களுக்கும் விளக்கம் அளிக்கப்பட்டது.

யாழ் மாவட்டச் செயலக்த்தால் ஒரு திறன் வகுப்பறையும், கனடா மொன்றியல் வாழ் பழைய மாணவர்களால் ஒரு திறன் வகுப்பறையும், பழைய மாணவர்களாகிய திரு.மு.மகேஸ்வரராஜா, திரு. நா.குணபாலன், திரு.கி.கிருபானந்தன். திரு.சு.கேதீஸ்வரன் ஆகியோரால் ஒரு வகுப்பறையும் அமைக்கப்பட்டமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *